Lịch thi đấu, tỉ lệ và dự đoán bóng đá hôm nay (14/5)

Lịch thi đấu, tỉ lệ và dự đoán bóng đá mới nhất hôm nay (14/5) với các trận đấu quốc tế đáng chú ý.

Lịch thi đấu, tỉ lệ và dự đoán bóng đá hôm nay (14/5)

Mã giảiGiờ14/05/2019 (Thứ ba)Tỉ lệ
CZE U1916:00Viktoria Plzen U19 vs Slavia Praha(U19)
UKR U1916:00FC Shakhtar Donetsk(U19) vs Illichivets(U19) 
AUS CupQ16:30[7]Eastern Suburbs Brisbane vs Brisbane Strikers[9] 
POL CLJ17:00[11]Arka Gdynia Youth vs Pogon Szczecin Youth[7] 
INTERF18:00Bỉ(U18) vs Đức(U18) 
DEN RL18:00[B4]Kobenhavn Reserve vs FC Nordsjaelland Reserve[B3] 
UEFA-W U1718:00[B1]Nữ Đức(U17) vs Portugal Women's(U17)[A2] 
UZB D118:00[B3]FK G'ijduvon vs Zaamin[B1] 
UZB D118:00[B8]Ittifoq Buxoro vs Ittifoq Navoiy[B4] 
UZB D118:00[B2]Yangiyer vs Zarangari[B5] 
UZB D118:00[B6]Zirabuloq vs Aral Nukus[B7] 
UZB D118:00[B1]Turon Nukus vs Andijan II[B8] 
UZB D118:00[B7]FK Yashnobod vs FK Chigatoy[B6] 
UZB D118:00[B2]Lokomotiv BFK vs Bunyodkor II[B3] 
UZB D118:00[B5]Rash-Milk vs FK Rubin(UZB)[B4] 
ARM D119:00[9]Ararat Yerevan vs Lori Vanadzor[5] 
ARM D119:00[7]Gandzasar Kapan vs FC Artsakh[8] 
GEO D119:00[3]Torpedo Kutaisi vs FC Saburtalo Tbilisi[2] 
KEN D119:00[3]Bandari FC vs Chemelil Sugar FC[15] 
AFC CUP19:30[H3]Home United FC vs Kaya FC[H2] 
AFC CUP19:30[H4]Lao Toyota FC vs PSM Makassar[H1] 
INTERF20:00Hungary(U18) vs Thụy Sĩ(U18) 
RUS WPL20:00[5]Chertanovo Moscow Women's vs Nữ CSKA Moscow[1] 
CRO U1920:00Zagreb (U19) vs NK Dugopolje(U19) 
ROM D220:00[15]Pandurii vs Chindia Targoviste[2] 
INT CF20:00San Lorenzo Reserve vs River Plate(R) 
INT CF20:00Union Santa Fe(R) vs CA Banfield Reserve 
INT CF20:00Velez Sarsfield(R) vs Racing Club Reserve 
INTERF21:00Slovenia(U20) vs Saudi Arabia(U20) 
MAS SL21:00[8]Perak vs PKNP[10] 
MAS SL21:00[7]Terengganu vs Petaling Jaya City[9] 
MAS SL21:00[12]Cu-a-la Lăm-pơ vs Selangor PKNS[5] 
MAS SL21:00[1]Johor Darul Takzim vs PB Pahang[2] 
MOL D221:00[14]CS Sparta Chisinau vs Speranta Drochia[3] 
MOL D221:00[8]FC Sireti vs Real Succes[15] 
RUS WPL21:00[4]Nữ Zvezda 2005 Perm vs Nữ FK Ryazan VDV[3] 
CRO D121:30[9]Istra 1961* vs Inter Zapresic[8] 0:0
INTERF22:00Bosnia and Herzegovina(U19) vs Montenegro(U19) 
SWE U21AN22:00[8]Syrianska FC(U21) vs Vasteras SK FK(U21)[6] 
SLO D122:00[9]ND Gorica vs NK Rudar Velenje[7] 
ROM D122:15[7]Dunarea Calarasi* vs FC Botosani[3] 0:0
ISR WC22:15[1]Nữ AS Tel Aviv University vs Nữ Ironi Ramat Hasharon[5] 
CZE D122:30[5]MFK Karvina* vs Dukla Praha[6] 0:1 1/2
CZE D122:30[3]FC Bohemians 1905* vs FK Pribram[4] 0:3/4
CZE D122:30[2]Synot Slovacko* vs Opava[1] 0:1/2
UEFA-W U1722:30[A1]Nữ Tây Ban Nha(U17) vs Nữ Hà Lan(U17)[B2] 
INTERF22:45Belize Beach Soccer vs Guadeloupe Beach Soccer 
INTERF22:59[38]Nữ Nigeria vs Nữ Mali[85] 
AUS D3M22:59[2]ATSV Stadl Paura vs SV Allerheiligen[5] 
AUS D3M22:59[12]WSC Hertha Wels vs Wolfsberger AC Amateure[6] 
AUS D3M22:59[13]SC Kalsdorf vs FC Wels[14] 
AUS D3M22:59[9]SK Sturm Graz Amat. vs Vocklamarkt[4] 
GEO D122:59[8]WIT Georgia Tbilisi vs FC Sioni Bolnisi[6] 
RUS WPL22:59[2]Lokomotiv Moscow Women's vs Torpedo Izhevsk Women's[8] 
GERJBP23:15VfB Stuttgart(U19) vs Wolfsburg(U19) 
HOL D223:30[8]RKC Waalwijk* vs N.E.C. Nijmegen[9] 0:1/4
15/05/2019 (Thứ Tư)
SWE D10:00[4]Hammarby* vs Ostersunds FK[6] 0:1
DEN D10:00[1]Silkeborg IF* vs Viborg[2] 0:0
SWE D20:00[13]Halmstads* vs GAIS[8] 0:1/2
INTERF0:00Trinidad & Tobago Beach Soccer vs US Virgin Islands Soccer 
AUS D3M0:00[1]Grazer AK vs Union Gurten[11] 
AUS D3M0:00[16]SV Lendorf vs VST Volkermarkt[15] 
AUS D3M0:00[10]Deutschlandsberger SC vs SC Weiz[7] 
AUS D3M0:00[8]Bad Gleichenberg vs SC Gleisdorf[3] 
BUL D10:00[12]Septemvri Sofia vs FC Vereya[14] 
CRO D10:00[10]Rudes vs *Hajduk Split[4] 
BEL U210:30[2]Standard Liege(U21) vs Club Brugge(U21)[5] 
ISR WC0:45[2]Nữ Maccabi Kiryat Gat vs Nữ Maccabi Kishronot Hadera[3] 
CZE D11:00[5]Banik Ostrava* vs Slovan Liberec[6] 0:1/4
ROM D11:00[1]Gaz Metan Medias* vs CSM Politehnica Iasi[4] 0:1/2
BEL D11:30[B2]St. Gilloise* vs Kortrijk[B1] 0:0
BEL D11:30[B5]Cercle Brugge* vs Royal Excel Mouscron[B6] 0:1/4
BEL D11:30[B3]Red Star Waasland-Beveren* vs Zulte Waregem[B4] 0:0
ARG D2M11:30[17]Sacachispas vs UAI Urquiza[8] 
ARG D2M11:30[15]Justo Jose de Urquiza vs Deportivo Riestra[4] 
ARG D2M11:30[10]Club Atletico Colegiales vs Deportivo Espanol[20] 
POL D11:30[3]Gornik Zabrze vs *Wisla Plock[6] 0:0
POL D11:30[7]Miedz Legnica* vs Slask Wroclaw[5] 0:0
POL D11:30[8]Zaglebie Sosnowiec vs *Korona Kielce[2] 0:0
ITA FD11:30Pesarofano Futsal vs Real Rieti Futsal 
HOL D21:45[7]Almere City FC* vs SC Cambuur[10] 0:1/2
SCO LCH1:45[3]Inverness C.T.* vs Dundee United[2] 0:0
SCO D11:45[4]Annan Athletic* vs Clyde[2] 0:0
ENG LCH2:00[4]West Bromwich(WBA)* vs Aston Villa[5] 0:0
PAR D12:00[6]CA River Plate Asuncion(T) vs Olimpia Asuncion[1] 
ICE WC2:00Nữ Hafnarfjordur vs Nữ IA Akranes 
AFC CUP2:00[A2]Al Jaish Damascus vs Nejmeh Club[A4] 
AFC CUP2:00[B3]Al Najma Club vs Al-Ittihad Aleppo[B4] 
AFC CUP2:00[B2]Al Kuwait SC vs Al Jazeera Amman[B1] 
AFC CUP2:00[A1]Al Wihdat Amman vs Hilal AL Quds[A3] 
INTERF2:15Beach Soccer Costa Rica vs Guatemala Beach Soccer 
ICE WPR2:15Nữ Valur vs Nữ Stjarnan 
EGY D13:00[3]Pyramids FC vs Wadi Degla SC[13] 
ECU Cup3:00Orense SC vs Independiente Del Valle 
JORC3:00[6]AL-Karmel vs Um Al Qotain 
INTERF3:30Beach Soccer El Salvador vs Guyana Beach Soccer 
INTERF4:45Panama Soccer vs Turks & Caicos Islands Beach Soccer 
ARG SLC5:00[1]Racing Club vs Tigre[9] 
BRA D25:15Oeste SP* vs Cuiaba (MT) 0:1/4
CONCACAF U175:30[B1]Mỹ(U17) vs Canada(U17)[B2] 
INTERF6:00Beach Soccer Mexico vs Jamaica Beach Soccer 
BRA CNF6:00CRB (AL) vs Juazeirense BA 
USA CUP6:00[25]Pittsburgh Riverhounds vs Dayton Dutch Lions 
USA CUP6:00[2]Tampa Bay Rowdies vs The Villages 
USA CUP6:00[33]Charlotte Independence vs Florida Soccer Soldiers 
USA CUP6:30[36]Hartford Athletic vs New York Cosmos II 
ARG SLC7:10[4]River Plate vs Atletico Tucuman[5] 
BRA D27:30Figueirense (SC)* vs Brasil de Pelotas RS 0:3/4
USA CUP7:30[17]Austin Bold vs Tulsa Roughnecks[12] 
USA CUP7:30[27]San Antonio FC vs Laredo Heat 
USA CUP7:30[6]Nashville SC vs South Georgia Tormenta B 
USA CUP7:30[18]OKC Energy FC vs NTX Rayados 
CONCACAF U177:30[A1]Mexico(U17) vs Haiti(U17)[C1] 
USA CUP9:30[15]Las Vegas Lights FC vs Cal FC 

*Lưu ý các cặp đấu in đậm: Dấu* là lựa chọn (dự đoán đội thắng) của chuyên gia nước ngoài

*XEM THÊM: 

NHẬN ĐỊNH BÓNG ĐÁ HÔM NAY>>>>>

Theo Đời sống & Pháp lý

 
chọn