Lịch thi đấu, tỉ lệ và dự đoán bóng đá hôm nay (15/5)

Cập nhật lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay 15/5 và rạng sáng 16/5, tỉ lệ và dự đoán bóng đá chọn lọc của các chuyên gia.

Lịch thi đấu, tỉ lệ và dự đoán bóng đá hôm nay (15/5)

*Ghi chú: Dấu* là đội chấp, đội in đậm là lựa chọn của chuyên gia nước ngoài.

15/05/2019 (Thứ tư)
Mã GiảiGiờCặp đấu (tỉ lệ tham khảo)
CHA D214:00[10]Shenzhen Pengcheng*Yunnan Kunglu FC[15]
CHA D214:00[11]Thanh Đảo Jonoon* - Jiangsu Yancheng[7]
CHA D214:00[1]Hebei Jingying* - Yanbian Beiguo[12]
CHA D214:00[6]Yinchuan Helanshan - Dalian Chanjoy[5]
CHA D214:00[2]Taizhou Yuanda FC* - Qingdao Red Lions[13]
CHA D214:00[8]Tech Bắc Kinh* - Shanxi Xindu[16]
CHA D214:00[9]Sichuan Jiuniu - Zhejiang Yiwu[6]
CHA D214:00[13]Lhasa City CI* - Guangxi Baoyun FC[16]
CHA D214:30[9]Jilin Baijia FC - Baoding Rongda FC[10]
AFC CUP15:00[I1]April 25 Sports Club* - 2Wofoo Tai Po[I2]
ROM D215:00[8]FC Metaloglobus Bucuresti - Luceafarul Oradea[11]
CHA D215:00[4]Shenyang Urban - Xi'an Daxing Chongde[15]
CHA D215:00[14]Hồ Nam Tương Đào - Fujian Tianxin[4]
THA LC15:30Thonburi Universidad - Samut Prakan City[4]
THA LC15:30Ranong United FC - PTT Rayong FC[13]
THA LC15:30Surat Thani City - Trat FC[9]
THA LC15:30Muang Loei United - Suphanburi FC[14]
GRE U1915:30Panaitolikos Agrinio(U19) - PAOK Saloniki(U19)
CHA D215:30[12]Hubei Chufeng Heli F.C. - Suzhou Dongwu[2]
AUS CupQ16:00Northern Tigers - Bonnyrigg White Eagles
IND D216:00Chhinga Veng FC - Ozone
ROM D216:00[19]Balotesti - ACS Energeticianul[16]
AFC CUP16:15[E4]Manang Marshyangdi Club* - 1/2Minerva Punjab[E3]
AUS CupQ16:30[2]Rockdale City Suns - Sydney Universiteti
AUS CupQ16:30[12]Hakoah Sydney City East - 1/2*Marconi Stallions[8]
AUS QSLU2016:30Peninsula Power(U20) - Sunshine Coast FC(U20)
ARM D117:00[1]FC Pyunik - Banants Yerevan[3]
KFAC17:00[K34]Hwaseong FC* - Cheonan City FC[K5]
KFAC17:00[K3]Gyeongju KHNP* - Cheongju Jikji FC[K313]
KFAC17:00[K16]Gangwon FC* - Paju Citizen FC[K37]
KFAC17:00[K6]Daejeon Korail* - 0Seoul E-Land FC[K210]
KFAC17:00[K15]Sangju Sangmu FC* - 1/4Jeju United FC[K111]
KFAC17:00[K110]Gyeongnam FC* - 1/4Daegu FC[K14]
AFC CUP17:00[F2]Hà Nội FC* - 1 1/2Tampines Rovers FC[F1]
AFC CUP17:00[F3]Yangon United* - 3Nagacorp[F4]
KEN D117:00[7]Sony Sugar FC - Kariobangi Sharks[10]
ROM D217:00[5]Sportul Snagov - Politehnica Timisoara[12]
TUR U1917:00Galatasaray(U19) - Bursaspor(U19)
KFAC17:30[K24]FC Anyang* - 3/4Changwon City[K7]
KFAC17:30[K19]Suwon Samsung Bluewings* - 3/4Gwangju Football Club[K21]
MOL D218:00[4]Dacia-Buiucani - FC Zaria Balti[11]
THA LC18:00Phrae United FC - Sukhothai FC[10]
THA LC18:00Royal Thai Fleet - PT Prachuap F.C.[5]
THA LC18:00[17]MOF Customs United - Nakhon Ratchasima[7]
THA LC18:00[7]Khonkaen FC - Chiangrai United[3]
THA LC18:00[4]Nong Bua Pitchaya - 3/4*Port FC[1]
THA LC18:00[3]Sisaket FC - 2*Bangkok United FC[6]
AFC CUP18:00[I4]Hang Yuen FC - 2*Kitchee[I3]
CRO U1918:00Inter Zapresic(U19) - NK Dugopolje(U19)
UZB D118:00[A7]Oktepa - Istiklol Fergana[A2]
UZB D118:00[A1]Shortan Guzar - Xorazm Urganch[A3]
UZB D118:00[A6]Neftchi Fargona - Sherdor Samarqand[A5]
UZB D118:00[A8]Iftixor Oltiariq - Mashal Muborak[A4]
CHA D218:00[7]Jiangxi Liansheng FC - Nanjing Shaye FC[11]
Mac D118:05[8]PSP Macau - CD Monte Carlo[5]
RUS D2E18:30[4]Dinamo Barnaul - Sakhalin Yuzhno Sakhalinsk[1]
CHA D218:30[1]Yiteng Chiết Giang - Chengdu Better City FC[5]
CHA D218:30[8]Kun Shan FC - Wuhan Three Towns FC[3]
CHA D218:30[3]Zibo Cuju F.C. - Inner Mongolia Caoshangfei F.C.[14]
THA LC19:00[5]Lampang FC - Chainat Hornbill FC[12]
THA LC19:00[1]BG Pathum United - Chiangmai FC[15]
THA LC19:00[8]Rayong FC - Buriram United[2]
THA LC19:00[15]Ayutthaya United - Ratchaburi Mitr Phol[11]
THA LC19:00[6]Police Tero - 1/4*Muang Thong United[16]
AFC CUP19:00[G1]Ceres FC* - 0Becamex Bình Dương[G2]
DEN U1719:00[5]Vejle(U17) - Lyngby(U17)[9]
KEN D119:00[12]Nzoia United - Gor Mahia[1]
KEN D119:00[17]Zoo Kericho - Western Stima[13]
KEN D119:00[11]KCB Nairobi - AFC Leopards SC[9]
TURD3 Y19:00[2-3]Belediye Vanspor - Karsiyaka[2-5]
KAZ PR19:30[10]Irtysh Pavlodar - FC Astana[1]
HK D219:30[5]Kwong Wah AA - North District FC[1]
SLO D119:50[8]Triglav Gorenjska - NK Krsko[10]
ARM D120:00[4]Alashkert - Shirak[6]
Mac D120:00[9]CD Tim Iec - MFA Development[10]
DEN U1920:00[9]Lyngby(U19) - Midtjylland(U19)[2]
GEO D120:00[6]Chikhura Sachkhere - FC Metalurgi Rustavi[10]
Sud LC20:00Nữ Nhật Bản(U19)(T) - Haiti Women's(U19)
Sud LC20:00Nữ Triều Tiên(U19)(T) - Gabon Women's(U19)
THA LC20:00[14]JL Chiangmai United FC - Chonburi FC[8]
AFC CUP20:00[E2]Abahani Limited Dhaka* - 0Chennaiyin FC[E1]
IRQ D120:00[14]Alsinaat Alkahrabaiya - Al Najaf[12]
RUS D2E20:00[2]Irtysh 1946 Omsk - Sibir B[6]
ZIM D120:00[11]Black Rhinos FC - Bulawayo Chiefs[18]
ROM D220:00[13]Farul Constanta - Daco-Getica Bucuresti[14]
SAFL20:00[2]Royal Eagles - Tshakhuma TM[3]
NOR U1920:00Rosenborg(U19) - Bodo Glimt U19
TURD3 Y20:00[2-2]Erokspor - Kizilcabolukspor[2-4]
TURD3 Y20:00[3-3]Bursa Niluferspor AS - Serik Belediyespor[3-5]
TURD3 Y20:00[1-2]Nazillispor - Ergene Velimese[1-5]
URU RL20:00Liverpool Montevideo Reserve - Danubio Reserve
AFC CUP20:30[D3]FC Altyn Asyr* - 3/4Khujand[D2]
AFC CUP20:30[G3]Persija Jakarta* - 2Shan United[G4]
IDN D120:30PSS Sleman - *Arema Malang
ISR U1920:45Bnei Sakhnin U19 - Hapoel Beer Sheva(U19)
CRO D121:00[7]Slaven Belupo Koprivnica - *NK Lokomotiva Zagreb[6]
MAS SL21:00[4]Selangor FA - Kedah[3]
MAS SL21:00[7]Melaka FC - Felda United FC[12]
MOL D221:00[9]Granicerul Glodeni - FC Tighina[6]
MOL D221:00[5]FC Iskra-Stal Ribnita - FC Floresti[3]
MOL D221:00[7]Victoria Bardar - Spartanii Selemet[1]
MOL D221:00[13]FC Singerei - FC Ungheni[14]
AFC CUP21:00[D4]Dordoi Bichkek - 3/4*FC Istiklol Dushanbe[D1]
Kos SL21:00[4]KF Drita Gjilan - KF Flamurtari Pristina(KOS)[9]
Kos SL21:00[3]KF Llapi - KF Feronikeli[1]
Kos SL21:00[2]KF Prishtina - KF Trepca '89[8]
Kos SL21:00[6]KF Drenica Srbica - Ballkani[7]
TUN D121:00[4]C. A. Bizertin - Etoile du Sahel[3]
TUN D121:00[1]Esperance Sportive de Tunis - Stade Gabesien[12]
UKR D221:00[8]Balkany Zorya - Volyn Lutsk[2]
GRE U1921:00Panathinaikos(U19) - Olympiakos Piraeus(U19)
SWE D1N21:30[5]Umea FC* - Vasalunds IF[12]
UKR D221:30[6]FC Avanhard Kramatorsk - Rukh Vynnyky[11]
SLO D121:55[2]NK Olimpija Ljubljana - Domzale[3]
BOS Cup22:00[3]NK Siroki Brijeg - FK Sarajevo[1]
DEN U1922:00[1]Aalborg BK(U19) - Vejle(U19)[6]
GEO D122:00[7]Dila Gori - Dinamo Batumi[2]
SLO D222:00[7]NK Fuzinar - Brda[11]
SLO D222:00[1]ASK Bravo - ND Beltinci[9]
SLO D222:00[14]Ankaran Hrvatini Mas Tech - NS Drava Ptuj[6]
SLO D222:00[2]Tabor Sezana - NK Nafta[5]
SLO D222:00[8]NK Roltek Dob - NK Krka[4]
SLO D222:00[10]NK Rogaska - MNK FC Ljubljana[15]
SLO D222:00[13]NK Bilje - NK Radomlje[3]
SLO D222:00[16]NK Brezice - Jadran Dekani[12]
MNE D222:00[8]OFK Igalo - Arsenal Tivat[5]
ROM D222:00[18]ACS Poli Timisoara - SCM Argesul Pitesti[6]
ROM D222:00[10]UTA Arad - CS Aerostar Bacau[17]
ROM D222:00[20]Dacia Unirea Braila - CS Mioveni[7]
NGA PR22:00[B10]Abia Warriors - El Kanemi Warriors[B3]
NGA PR22:00[A11]Niger Tornadoes FC - MFM FC[A4]
NGA PR22:00[A1]Enugu Rangers International - Bendel Insurance[A7]
NGA PR22:00[A12]Remo Stars - Enyimba International[A3]
TURD3 Y22:00[1-3]Tire 1922 Spor - Nevsehirspor Genclik[1-4]
UKR D222:00[10]MFC Mykolaiv - Hirnyk-Sport[12]
UKR D222:00[9]Prykarpattya Ivano Frankivsk - Metalist 1925 Kharkiv[4]
ROM D122:15[6]Hermannstadt* - Dinamo Bucuresti[2]
CZE D122:30[2]FC Viktoria Plzen* - Sparta Praha[3]
RUS D222:30[7]Avangard Kursk* - FK Krasnodar II[11]
FIN D222:30[4]TPS Turku* - 1 1/2AC Kajaani[7]
FIN D3-B22:30Ilves Tampere II - Honka Akatemia
MNE D122:30[2]FK Buducnost Podgorica - Grbalj Radanovici[5]
MNE D122:30[3]FK Zeta - FK Sutjeska Niksic[1]
MNE D122:30[4]OFK Titograd - FK Mornar[10]
MNE D122:30[8]FK Rudar Pljevlja - OFK Petrovac[6]
MNE D122:30[7]FK Iskra Danilovgrad - Lovcen Cetinje[9]
Sud LC22:30Nữ Pháp(U19) - Mexico Women's(U19)
NOR WCUP22:30Nữ Raufoss - Nữ Valerenga[5]
NOR D322:30Lillestrom B - Skjervoy
LIT D222:30[10]FC Pakruojis - Lietava Jonava[9]
LIT D222:30[13]Kupiskis - BFA[12]
LIT D222:30[14]FK Minija - Banga Gargzdai[1]
LIT D222:30[5]Siauliai - Atmosfera Mazeikiai[16]
SER CUP22:30[5]Mladost Lucani - Crvena Zvezda[1]
SVK D3W22:30Slovan Galanta - Nove Mesto
BSWC CAF22:45Guadeloupe Beach Soccer(T) - Guyana Beach Soccer
BUL CUP22:59[4]Botev Plovdiv(T)* - Lokomotiv Plovdiv[8]
RUS CUP22:59[6]Arsenal Tula* - 1/2FC Ural Yekaterinburg[11]
CRO D122:59[1]Dinamo Zagreb* - HNK Gorica[5]
NOR WCUP22:59Hoybr/Stovn Women's - Nữ LSK Kvinner[1]
NOR WCUP22:59Ovrevoll Hosle Women's - Nữ Stabaek[12]
NOR WCUP22:59Mjolner Women's - Nữ Medkila
NOR WCUP22:59Nữ Floya - Bossekop Women's
NOR WCUP22:59Grei Women's - Nữ Fart[11]
NOR WCUP22:59Nữ Amazon Grimstad FK - Lyn Oslo Women's[7]
NOR WCUP22:59Bryne Women's - Nữ Avaldsnes[9]
NOR WCUP22:59Nữ Aasane - Nữ Arna-Bjornar[8]
NOR WCUP22:59Herd Women's - Nữ Trondheims Orn[10]
NOR WCUP22:59Nữ Haugar - Nữ Klepp IL[2]
NOR WCUP22:59Nữ Grand Bodo - Nữ Innstranda
SWE U21SS22:59[5]Utsiktens BK(U21) - GAIS(U21)[7]
FIN WD122:59[8]Nữ Ilves Tampere - Nữ HJK Helsinki[1]
LIT D222:59[7]Vilniaus Vytis - Dziugas Telsiai[2]
PORJA1PO22:59[1]FC Porto(U19) - Benfica(U19)[2]
UKR D222:59[5]Obolon Brovar Kiev - Dnipro-1[1]
GERJBP23:15[1]Schalke 04(U19) - Dortmund(U19)[2]
RUS CUP23:30[8]FK Rostov - 1/4*Lokomotiv Moscow[2]
NOR WCUP23:30Nanset Women's - Nữ Roa[6]
SWE Cup23:30Gnosjo IF - IFK Varnamo[9]
ITA CPO23:30[1B5]S.S.D. Monza 1912 - Alto Adige/Sudtirol[1B6]
TURD3 Y23:30[3-2]Kocaelispor - Corum Belediyespor[3-4]
16/05/2019 (Thứ năm)
SWE D10:00[12]Helsingborg IF - 1/4*AIK Solna[5]
SWE D10:00[8]Elfsborg* - 1AFC Eskilstuna[15]
SWE D10:00[16]Falkenbergs FF - 1/2*Djurgardens[7]
SWE D10:00[4]Hacken* - 3/4Kalmar FF[9]
SWE D10:00[14]IK Sirius FK* - 0GIF Sundsvall[10]
SWE D20:00[7]Orgryte* - 1/4Varbergs BoIS FC[1]
SWE D20:00[3]Mjallby AIF* - 1/4Trelleborgs FF[11]
SWE D20:00[10]IK Frej Taby* - 0Brommapojkarna[15]
DEN WD10:00[3]Nữ Odense - Nữ Vildbjerg SF[6]
GER BJBW0:00[6]Fortuna Dusseldorf(U17) - SG Unterrath(U17)[10]
GEO D10:00[4]Dinamo Tbilisi - Lokomotiv Tbilisi[9]
NOR WCUP0:00Honefoss Women's - Nữ Kolbotn[4]
SWE WD10:00[8]Nữ Vaxjo FF - Nữ Kopparbergs/Goeteborg[5]
SWE WD10:00[12]Kungsbacka DFF Women's - Nữ IF Limhamn Bunkeflo[11]
SWE WD10:00[7]Nữ Kristianstads DFF - Nữ Linkopings FC[1]
SWE WD10:00[2]Nữ FC Rosengard - Nữ Pitea IF[3]
SWE WD10:00[9]Nữ Eskilstuna United DF - Nữ Orebro[6]
SWE WD10:00[10]Nữ Djurgardens - Nữ Vittsjo GIK[4]
SLO D10:00[6]NK Aluminij - ND Mura 05[5]
BSWC CAF0:00Beach Soccer Bahamas(T) - Bonaire Beach Soccer
HOL D10:30[10]ADO Den Haag - 1/4*Willem II[9]
HOL D10:30[17]De Graafschap - 2 3/4*Ajax Amsterdam[1]
HOL D10:30[6]FC Utrecht* - 1SC Heerenveen[11]
HOL D10:30[18]NAC Breda* - 0FC Zwolle[13]
HOL D10:30[2]PSV Eindhoven* - 2Heracles Almelo[7]
HOL D10:30[14]Emmen - 1/2*FC Groningen[8]
HOL D10:30[16]SBV Excelsior - 1 1/4*AZ Alkmaar[4]
HOL D10:30[15]Fortuna Sittard - 1 1/2*Feyenoord Rotterdam[3]
HOL D10:30[12]VVV Venlo - 1/2*Vitesse Arnhem[5]
NOR WCUP0:30Nữ Fortuna - Nữ KIL/Hemne
NOR WCUP0:30Vestsiden-Askoy Women's - Nữ Sandviken[3]
NOR U190:30Sparta Sarpsborg (U19) - HamKam(U19)
TUR Cup0:45[1]Galatasaray(T)* - 1 1/4Akhisar Bld.Geng[18]
ISR CUP0:45[5]Bnei Yehuda Tel Aviv - Maccabi Netanya[3]
CZE D11:00[1]Slavia Praha* - FK Baumit Jablonec[4]
ROM D11:00[5]FC Voluntari* - Concordia Chiajna[8]
SUI D11:00[2]Basel* - 1/2FC Luzern[6]
SUI D11:00[8]Sion* - 1/4Neuchatel Xamax[9]
SUI D11:00[7]Zurich* - 1/2FC Thun[3]
UAE LP1:00[2]Al Ahli Dubai - Baniyas[6]
UAE LP1:00[3]Al Jazira(UAE) - Al-Dhafra[10]
UAE LP1:00[5]Al Ain - Al Wasl FC[7]
UAE LP1:00[1]Al-Sharjah - Al Wahda[4]
BRA WT1:00Kindermann Women's* - Osasco Audax Women's
BRA WT1:00Nữ EC Sao Jose SP* - Sao Francisco Women's
BRA WT1:00Ponte Preta Women's - Sport Club Recife Women's
BEL AD11:00[4]Lierse Kempenzonen - Thes Sport Tessenderlo[3]
CRO D11:00[4]NK Osijek* - NK Rijeka[2]
SUI D21:00[3]Lausanne Sports* - FC Schaffhausen[9]
SUI D21:00[2]Aarau* - SC Kriens[8]
SCO WPL1:00[7]Nữ Forfar Farmington - Nữ Glasgow Rangers[4]
SCO WPL1:00[8]Stirling University Women's - Nữ Glasgow City[1]
UKRC1:00[1]FC Shakhtar Donetsk - FC Inhulets Petrove[7]
ICE U19L1:00Keflavik(U19) - Hafnarfjordur FH(U19)
SER CUP1:00[2]Radnicki Nis - Partizan Belgrade[3]
SLO D11:15[4]NK Celje - NK Maribor[1]
BEL D11:30[A4]KV Oostende - 1/2*St.-Truidense VV[A2]
BEL D11:30[A3]Westerlo - 1/4*Sporting Charleroi[A1]
BEL D11:30[A5]AS Eupen* - 3/4K.F.C.O.Wilrijk[A6]
BHR EC1:30[B1]East Riffa - Manama Club[B2]
BHR EC1:30[A2]Al Hidd - Al Riffa Club[A3]
BEL AD11:30[2]KMSK Deinze - Excelsior Virton[1]
POL D11:30[6]Zaglebie Lubin* - Cracovia Krakow[5]
POL D11:30[4]Jagiellonia Bialystok - *Legia Warszawa[2]
POL D11:30[8]Pogon Szczecin - *Piast Gliwice[1]
POL D11:30[7]Lech Poznan - *Lechia Gdansk[3]
SCO WPL1:30[3]Nữ Hibernian - Motherwell Women's[5]
ITA CPO1:30[1A4]Arezzo - Novara Calcio[1A9]
ITA CPO1:30[1C4]Catania - Reggina[1C7]
ITA CPO1:30[1C5]S.S.D. Potenza Calcio - Virtus Francavilla[1C6]
ITA CPO1:30[1A5]Pro Vercelli - Carrarese[1A7]
ITA CPO1:30[1B4]FeralpiSalo - Ravenna[1B7]
NOR U191:30Raufoss(U19) - Skedsmo(U19)
ENG LCH1:45[3]Leeds United* - 3/4Derby County[6]
ITA Cup1:45[4]Atalanta(T)* - 0Lazio[8]
ICE PR1:45[11]HK Kopavogs* - IBV Vestmannaeyjar[12]
SCO D11:45[3]Raith Rovers* - Queen of the South FC[9]
ARG Cup2:00[10]CA Huracan - Union Sunchales
NIR WD12:00Linfield FC Women's - Cliftonville Women's
NIR WD12:00Comber Rectory Women's - Sion Swifts Women's
NIR WD12:00Nữ Glentoran - Nữ Crusaders Newtownabbey Strikers
ICE WC2:00Nữ Volsungur Husavik - Nữ UMF Sindri Hofn
ICE WC2:00Augnablik Women's - Grotta Women's
ICE WC2:00Afturelding/Fram Women's - Nữ Grindavik
ICE WC2:00Nữ Tindastoll Neisti - Hamrarnir Women's
BOL D12:00[12]Royal Pari - Aurora[11]
KSA D12:00[17]Al-Shoalah - Jeddah[8]
KSA D12:00[20]Al-Orubah - Al-Nahdha[15]
KSA D12:00[3]Al-Adalh - Dhamk[2]
KSA D12:00[19]Al-Washm - Al-Nojoom[11]
KSA D12:00[9]Al-Ameade - Hajer[18]
KSA D12:00[12]Al Mojzel - Najran[7]
KSA D12:00[5]Al-Jeel - Al Qaisoma[16]
KSA D12:00[6]Al-Tai - Al-Kawkab[10]
KSA D12:00[14]Al-Ansar - Al-Jabalain[13]
KSA D12:00[1]Abha - Al Khaleej Club[4]
SCO WPL2:00[2]Nữ Celtic - Nữ Spartans[6]
IRQ D12:00[10]Naft Al Junoob - Al Minaa[18]
INT CF2:00Interporto FC - Palmas (TO)
ICE PR2:15[2]IA Akranes - *Hafnarfjordur FH[3]
ICE PR2:15[8]Vikingur Reykjavik - *Stjarnan Gardabaer[6]
ICE PR2:15[7]KA Akureyri - *Breidablik[1]
BSWC CAF2:15Jamaica Beach Soccer(T) - Guatemala Beach Soccer
COL D12:30[A1]Deportivo Pasto - America de Cali[A3]
ECU Cup3:00Puerto Quito - Club Sport Emelec
COL D23:00[A3]Leones - Cortulua[A1]
SLV D13:00[4]Municipal Limeno - Alianza FC[1]
JORC3:00[8]Ramtha SC - Manshia Bani Hassan[10]
GUA D13:30[6]Guastatoya - Antigua GFC[1]
BSWC CAF3:30Beach Soccer Mỹ(T) - Antigua & Barbuda Beach Soccer
BRA WT4:30Ferroviaria SP Women's* - Minas ICESP/DF Women's
USA CUP4:30El Farolito SC - Fresno FC[7]
BSWC CAF4:45Beach Soccer El Salvador(T) - Belize Beach Soccer
BRA CUP5:15[4]Atletico Mineiro (MG)* - 1/4Santos[2]
BOL D15:15[10]Real Potosi - Club Always Ready[8]
ECU Cup5:15Macara - Atletico Porteno
BRA CNF5:30Nautico (PE) - Campinense (PB)
COL D26:00[B1]Boyaca Chico - Deportivo Pereira[B2]
USA CUP6:00Greenville Triumph - Charleston Battery[9]
USA CUP6:00[14]Indy Eleven - Lansing Ignite
USA CUP6:00[11]North Carolina - Richmond Kickers
USA CUP6:00[10]Louisville City FC - Reading United
BSWC CAF6:00Beach Soccer Mexico - Beach Soccer Costa Rica
USA MLS7:00[12]Toronto FC* - 3/4Washington D.C. United[3]
BOL D17:00[9]Club Guabira - Destroyers[13]
COL D27:00[B3]Deportes Quindio - Llaneros FC[B4]
USA CUP7:00[31]Memphis 901 - New York Red Bulls U23
USA CUP7:00[29]Birmingham Legion - West Chester United
INT CF7:10[21]New England Revolution - Chelsea FC[3]
USA MLS7:30[7]Houston Dynamo* - 3/4Portland Timbers[23]
MEX D17:30[5]Club America* - 1/4Club Leon[1]
BRA CUP7:30[12]Corinthians Paulista (SP)* - 0CR Flamengo (RJ)[7]
BRA CUP7:30[15]Fluminense (RJ)* - 0Cruzeiro (MG)[11]
BOL D17:30[4]The Strongest - Blooming[3]
BOL D17:30[5]Jorge Wilstermann - CD San Jose[6]
USA CUP7:30Des Moines Menace - Saint Louis FC[5]
ECU Cup8:00Club La Gloria - Liga Deportiva Universitaria
COL D18:00[A2]Millonarios - Union Magdalena[A4]
USA CUP8:00[22]El Paso Locomotive - Forward Madison
USA CUP8:00[32]Colorado Springs Switchbacks FC - Denver
USA CUP8:30[13]Phoenix Rising FC - New Mexico United[3]
SLV D18:45[3]Isidro Metapan - Aguila[2]
USA MLS9:00[17]Vancouver Whitecaps FC - 1/4*Atlanta United FC[9]
CRC D19:00[1]AD San Carlos - Deportivo Saprissa[2]
USA MLS9:30[4]Seattle Sounders* - 1Orlando City[18]
USA CUP9:30[21]Orange County SC - Orange County
USA CUP9:30[19]Sacramento Republic FC - Reno 1868[8]
MEX D19:36[3]Monterrey* - 1/4Tigres UANL[2]

Theo Đời sống & Pháp lý

 
chọn