TP Thanh Hoá đấu giá 11 lô đất ở, khởi điểm từ 7,12 triệu đồng/m2

11 lô đất ở Khu đất đấu giá thuộc phường Đông Lĩnh, TP Thanh Hóa, có diện tích 98 - 100 m2/lô.

Công ty đấu giá hợp danh Anh Phát vừa ra thông báo đấu giá tài sản của UBND TP Thanh Hóa.

Cụ thể là quyền sử dụng 11 lô đất ở Khu đất đấu giá thuộc phường Đông Lĩnh, TP Thanh Hóa. Các lô đất có diện tích 98 - 100 m2/lô với giá khởi điểm 7,12 - 8,55 triệu đồng/m2.

 Thông tin các lô đất mang ra đấu giá. 

Khách hàng nộp tiền đặt trước vào tài khoản ngân hàng của Công ty đấu giá hợp danh Anh Phát trong thời hạn từ ngày 7/1/2025 đến 16h30 ngày 9/1/2025.

Hình thức, phương thức đấu giá, đấu giá theo hình thức bỏ phiếu kín trực tiếp theo phương thức trả giá lên.

Khách hàng xem tài sản đấu giá từ ngày 6/1 đến hết ngày 7/1. Thời gian, địa điểm bán và thu hồ sơ từ ngày 25/12 đến 16h30 ngày 7/1/2025 tại trụ sở Công ty đấu giá hợp danh Anh Phát.

Cuộc đấu giá được tổ chức lúc 8h ngày 10/1/2025 tại hội trường UBND phường Đông Lĩnh.

Thông tin liên hệ: Công ty đấu giá hợp danh Anh Phát, điện thoại 097.550.8686.

chọn
Lợi nhuận Hà Đô tăng thêm 178 tỷ sau xoát xét nhờ điều chỉnh chi phí sử dụng đất Hado Charm Villas
Ngày 24/7 vừa qua, Hà Đô đã nhận được quyết định của UBND TP Hà Nội về việc phê duyệt giá đất làm căn cứ xác định tiền sử dụng đất đối với dự án An Khánh - An Thượng (Hado Charm Villas). Trên cơ sở đó, tập đoàn đã điều chỉnh chi phí tiền sử dụng đất và giá vốn hoạt động kinh doanh bất động sản lũy kế của dự án theo cơ sở xác định mới.