Lịch thi đấu, tỉ lệ, dự đoán bóng đá hôm nay (16/5)

Cập nhật lịch thi đấu, tỉ lệ tham khảo và dự đoán, tip bóng đá nước ngoài hôm nay (16/5)

Lịch thi đấu mới nhất hôm nay (16/5)

+Đội có dấu* là đội chấp.

+Đội in đậm là lựa chọn, dự đoán đội thắng của các chuyên gia tipsters nước ngoài.

16/05/2019 (Thứ Năm)
MÃ GIẢIGIỜCẶP ĐẤU (TỈ LỆ THAM KHẢO)
VIE D315:00Lâm ĐồngFishsan Khanh Hoa
VIE D315:00Binh Thuan - Ba Ria Vung Tau
INTERF16:00Hungary(U18) - Thụy Sĩ(U18)
KAZ D116:00[7]Astana B - Maqtaaral[10]
VIE D316:00Da Nang II - Kon Tum
KAZ D117:00[8]Kyzylzhar Petropavlovsk - Kyran Shymkent[5]
BAN D117:00Sheikh Jamal - Muktijoddha SKC
KAZ D118:00[4]Akademiya Ontustik - Zhetysu B[11]
KAZ D118:00[2]Kairat Academy - FK Kaspiy Aktau[3]
KAZ D118:00[6]FC Akzhayik - FK Bolat Temirtau[12]
KAZ D118:00[13]Aktobe Zhas - Ekibastuz[14]
UEFA U1718:00[C1]Hungary(U17)(T) - Bỉ(U17)[A1]
RUS D2U18:00[11]Ufa B - FC Chelyabinsk[7]
UKR U2118:00[3]FC Karpaty Lviv(U21) - Desna Chernihiv(U21)[4]
ARM D219:00[3]Banants B - Ararat-Armenia B[4]
ARM D219:00[8]Pyunik B - Banants C[9]
KEN D119:00[3]Bandari FC - Tusker FC Nairobi[7]
IRQ D120:00[3]Al Karkh - Al Talaba[8]
IRQ D120:00[13]Erbil SC - Al Hussein[19]
IRQ D120:00[17]Al Kahrabaa - Baghdad[10]
IRQ D120:00[16]Al Diwaniya - Al Semawah[18]
RUS D2U20:00[6]NoSta Novotroitsk - Volga Ulyanovsk[5]
GEO PL20:00[4]Samtredia - Guria Lanchkhuti[9]
GEO PL20:00[2]FC Telavi - FC Shevardeni[3]
GEO PL20:00[1]FC Merani Tbilisi - FC Tskhinvali[5]
ZIM D120:00[1]Caps United FC - Chapungu United[5]
BAN D120:00Abahani Chittagong - Rahmatgonj MFS
BAN D120:00Sheikh Russel KC - Brothers Union
UZB PFL20:30[12]FK Andijan - Pakhtakor Tashkent[1]
IDN D120:30Bali United FC - Persebaya Surabaya
IDN D120:30PSIS Semarang - Kalteng Putra
IDN D120:30Pusamania Borneo - Bhayangkara FC
NOR D321:00Vard Haugesund - Fjora
RUS D2U21:00[4]Zvezda Perm - KamAZ[2]
Kos SL21:00[12]Klubi futbollistik KEK-u - KF Ferizaj[8]
Kos SL21:00[10]Gjilani - KF Liria[11]
ISR U1921:00Bnei Yehuda Tel Aviv U19 - Maccabi Petah Tikva Asis Dabid (U19)
DEN RL21:30[D2]Vendsyssel Reserve - Viborg Reserve[D5]
ALG D122:00[12]AS Ain Mlila - DRB Tadjenanet[11]
ALG D122:00[16]OM Medea - NA Hussein Dey[8]
NOR D2A22:00[4]FK Vidar - FK Arendal[11]
ALG U2122:00Paradou AC(U21) - USM Bel Abbes U21
ALG U2122:00ES Setif(U21) - Bordj Bou Arreridj(U21)
ALG U2122:00CR Belouizdad(U21) - JS Saoura(U21)
ALG U2122:00MC Oran(U21) - CS Constantine U21
ALG U2122:00AS Ain Mlila U21 - DRB Tadjenanet(U21)
ALG U2122:00OM Medea(U21) - NA Hussein Dey(U21)
ALG U2122:00MC Alger(U21) - MO Bejaia(U21)
ALG U2122:00JS Kabylie(U21) - USM Alger(U21)
RUS D2U22:00[3]Syzran-2003 - Neftekhimik Nizhnekamsk[1]
ROM D222:00[2]Academica Clinceni - Universitaea Cluj[3]
NGA PR22:00[A9]Katsina United - Sunshine Stars FC[A6]
NGA PR22:00[A5]Rivers United - Lobi Stars[A2]
NGA PR22:00[A8]Wikki Tourists - Kwara United[A11]
NGA PR22:00[A12]Remo Stars - Enyimba International[A3]
NGA PR22:00[B10]Go Round Omoku - Plateau United[B8]
NGA PR22:00[B6]Delta Force - Akwa United[B1]
NGA PR22:00[B4]Ifeanyi Ubah - Heartland FC[B9]
NGA PR22:00[B12]Yobe Desert Stars - Kano Pillars[B2]
NGA PR22:00[B7]Nasarawa United FC - Gombe United[B11]
ISR U1922:00Hapoel Kiryat Shmona(U19) - Beitar Nes Tubruk(U19)
FIN D222:30[2]FC Haka* - 1 1/4MuSa[5]
FIN CUP22:30[B3]KPV - 3/4*Ilves Tampere[B1]
FIN CUP22:30[B2]VPS Vaasa - 1/4*IFK Mariehamn[A4]
UEFA U1722:30[B2]Hà Lan(U17)(T) - Tây Ban Nha(U17)[D2]
DEN U1722:45[12]Aalborg BK(U17) - Randers FC(U17)[11]
NOR D122:59[5]Kristiansund BK - 1/2*Molde[1]
NOR D122:59[16]Tromso IL - 1/4*Bodo Glimt[3]
NOR D122:59[6]Viking* - 3/4Stabaek[13]
NOR D122:59[9]Mjondalen* - 1/4Lillestrom[10]
NOR D222:59[1]Aalesund FK* - 1 1/2Tromsdalen UIL[16]
NOR D222:59[2]Sandefjord* - 3/4Skeid Oslo[10]
NOR D222:59[4]Raufoss* - 1/4Sandnes Ulf[8]
NOR D222:59[7]KFUM Oslo* - 1/2Strommen[15]
NOR D222:59[6]Ullensaker/Kisa IL* - 1Notodden FK[14]
NOR D222:59[13]Nest-Sotra* - 0Sogndal[11]
NOR D222:59[12]HamKam* - 1/2Kongsvinger[5]
NOR D222:59[3]Start Kristiansand* - 3/4Jerv[9]
EST D222:59[8]Tallinna FC Levadia II - Flora Tallinn II[2]
EST D222:59[6]Tartu JK Tammeka B - JK Tallinna Kalev II[7]
NOR D322:59Fana - Os Turn Fotball
NOR D2A22:59[5]Fredrikstad - Stjordals Blink[1]
NOR D2B22:59[8]Floro - Elverum[12]
LIT D222:59[7]DFK Dainava Alytus - FK Zalgiris Vilnius 2[15]
NOR D2A23:30[9]IL Hodd - Brattvag[12]
NOR U1923:30KFUM Oslo U19 - Strommen U19
NOR U1923:30Baerum(U19) - Oppsal (U19)
17/05/2019 (Thứ Sáu)
SWE D10:00[13]Orebro - 1/2*IFK Norrkoping[12]
SWE D10:00[5]IFK Goteborg - 1/2*Malmo FF[1]
SWE D20:00[8]Vasteras SK FK - Syrianska FC[16]
SWE D20:00[10]Jonkopings Sodra IF* - 1/4Osters IF[11]

SWE D20:00[15]Dalkurd FF* - 0IK c[7]
SWE D20:00[3]Degerfors IF* - 3/4Norrby IF[6]
NOR D30:00Mandalskameratene - Vardeneset
NOR D30:00Lysekloster - Stord IL
NOR D30:00Harstad - Melbo
NOR D30:00Staal Jorpeland - Donn
NOR D2A0:00[2]Moss - Kvik Halden[3]
IRN PR0:00[12]Pars Jonoubi Jam - Persepolis[1]
IRN PR0:00[7]Saipa - Sanat Naft[10]
IRN PR0:00[2]Sepahan S.C. - Esteghlal Khozestan[16]
IRN PR0:00[8]Foolad Khouzestan FC - Teraktor-Sazi[5]
IRN PR0:00[13]Mashin Sazi - Padideh Mashhad[4]
IRN PR0:00[3]Esteghlal Tehran - Sepidroud Rasht[15]
IRN PR0:00[14]Naft Masjed Soleyman FC - Zob Ahan[6]
IRN PR0:00[11]Nassaji Mazandaran - Peykan[9]
ROM D20:00[11]Ripensia Timisoara - Petrolul Ploiesti[4]
BSWC CAF0:00Antigua & Barbuda Beach Soccer(T) - Bonaire Beach Soccer
SUD PR0:00[7]Ahli Marawi - Alamal Atbara[5]
POR D10:30[10]Belenenses* - 1/2CD Nacional[17]
NOR D11:00[4]Valerenga* - 3/4Stromsgodset[14]
SUI D11:00[6]FC Lugano* - 1/2St. Gallen[5]
SUI D11:00[1]Young Boys* - 2Grasshoppers[10]
UAE U211:00Al Wehda(UAE) (U21) - Al-Sharjah(U21)
UAE U211:00Baniyas(U21) - Al Ahli Dubai(U21)
UAE U211:00Al-Wasl U21 - Al Ain (U21)
UAE LP1:00[8]Ajman Club - Emirates Club[13]
UAE LP1:00[12]Al Fujairah - Al Nasr Dubai[9]
UAE LP1:00[11]Ittihad Kalba - Dabba Al-Fujairah[14]
BRA SPY1:00Gremio Osasco Audax Youth* - Oeste Youth
UEFA U171:00[B1]Pháp(U17)(T) - Ý(U17)[D1]
SUI D21:00[1]Servette* - FC Rapperswil-Jona[9]
SUI D21:00[5]FC Wil 1900* - Vaduz[6]
SUI D21:00[4]Winterthur - Chiasso[10]
GUA D11:00[5]CD Malacateco - Coban Imperial[2]
HUN WCup1:00[1]Nữ Ferencvarosi TC - Diosgyori VTK Women's[3]
NOR U191:00Kongsvinger(U19) - Lorenskog(U19)
NOR U191:15Ullern(U19) - Skeid Oslo(U19)
BEL D11:30[5]Anderlecht - 1/4*Genk[1]
BEL D11:30[4]Standard Liege - 1/2*Club Brugge[2]
BEL D11:30[3]Royal Antwerp FC* - 1/4Gent[6]
ENG D11:45[4]Portsmouth* - 1/4Sunderland[5]
ICE PR1:45[11]HK Kopavogs - IBV Vestmannaeyjar[12]
SMR D11:45SS Murata - Fiorentino
SMR D11:45AC Juvenes/Dogana - Folgore/Falciano
BOL D12:00[14]Sport Boys Warnes - Nacional Potosi[2]
IRQ D12:00[4]Al Zawraa - Naft Alwasat[6]
IRQ D12:00[5]Naft Misan - Al Shorta[1]
ICE PR2:15[5]Fylkir - *Valur[10]
ICE PR2:15[8]Grindavik - *Rây-kia-vích[6]
ICE D12:15Fram Reykjavik - Haukar
BSWC CAF2:15Turks & Caicos Islands Beach Soccer(T) - US Virgin Islands Soccer
KSA PR2:30[13]Al-Feiha - Al Wahda Mecca[7]
KSA PR2:30[2]Al Hilal - Al-Shabab(KSA)[3]
KSA PR2:30[1]Al-Nassr FC - Al-Baten[15]
KSA PR2:30[4]Al-Taawon - Al-Faisaly Harmah[6]
KSA PR2:30[16]Ohod Medina - Al Ittihad Jeddah[10]
KSA PR2:30[5]Al Ahli Jeddah - Al-Ettifaq[11]
KSA PR2:30[14]Al Qadisiya - Al-Hazm[12]
KSA PR2:30[8]Al-Fateh SC - Al-Raed[9]
QAT PC2:30[1]Al-Sadd - Al Duhail SC[2]
EGY D13:00[1]Al Ahly SC* - Enppi[9]
ECU Cup3:00[10]CD Clan Juvenil - Guayaquil City[12]
ICE D33:00Vaengir Jupiters - Kordrengir
JORC3:00[1]Al-Faisaly - Al Aqaba SC[6]
COL D23:15[A4]Real Cartagena - Barranquilla FC[A1]
BSWC CAF3:30Guadeloupe Beach Soccer(T) - Beach Soccer El Salvador
PAR D14:00[5]Sportivo Luqueno - Cerro Porteno[2]
ALG D14:30[6]ES Setif - Bordj Bou Arreridj[10]
ALG D14:30[13]MC Oran - CS Constantine[5]
ALG D14:30[9]CR Belouizdad - JS Saoura[4]
ALG D14:30[7]MC An-giê - MO Bejaia[14]
ALG D14:30[2]Paradou AC - USM Bel Abbes[15]
ALG D14:30[3]JS Kabylie - USM Alger[1]
BSWC CAF4:45Panama Soccer(T) - Trinidad & Tobago Beach Soccer
ARG SLC5:00[18]Club de Gimnasia* - Argentinos Juniors[26]
MAR D15:00[1]Wydad Casablanca - Olympique Club de Khouribga[11]
BRA CUP5:15[17]Fortaleza* - 0Atletico Paranaense[6]
BRA CGD26:00Ypiranga(RS) - CS Esportivo AL
CONCACAF U176:00Mỹ(U17) - Mexico(U17)
BSWC CAF6:00Beach Soccer Mỹ(T) - Beach Soccer Bahamas
CAN CPL7:00Valour - Forge FC
INTERF7:00[1]Nữ Mỹ - Nữ New Zealand[19]
COL D17:00[B1]Deportivo Cali - Atletico Junior Barranquilla[B3]
ARG SLC7:10[3]Boca Juniors* - Velez Sarsfield[6]
BRA CupU207:30Cruzeiro Youth* - Palmeiras Youth
BOL D17:30[7]Oriente Petrolero - Bolivar[1]
ECU Cup7:30Barcelona SC(ECU) - Mineros de Guayana
COL D18:00[B4]Atletico Nacional - Deportes Tolima[B2]
USA MLS9:00[1]Los Angeles FC* - 1 1/4FC Dallas[10]

Theo Đời sống & Pháp lý

 
chọn